Cho thuê căn hộ 2n toà s goldmark city full đồ, sẵn slot oto, vào ở luôn, giá 13tr
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
13 triệu
78 m2 (7x15)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Gia đình không có nhu cầu ở nên cho thuê căn hộ 2n toà S goldmark City, đã sắm đầy đủ nội thất chỉ mang đồ cá nhân về ở- Diện tích: 78m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 12 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ 2n toà s goldmark city full đồ, sẵn slot oto, vào ở luôn, giá 13tr", có mã số #309057, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu