Cho thuê ccmn full đồ đẹp ngõ 124 hoàng ngân, trung hòa
Phố Hoàng Ngân, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6.2 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê Ccmn thang máy khép kín tại 124 Hoàng Ngân, Cầu Giấy- Diện tích 30m phòng thoáng cửa sổ ban công Cam kết như hình, ảnh thực tếFull đồ chỉ cần mang quần áo đến ở- Giường- Tủ- Điều hoà- Nóng lạnh- Tủ lạnh- Máy giặt riêng- Khu bàn bếp, chậu rửa- Chỗ để xe tầng 1 rộng rãi free, thang máyvị trí trung tâm gần lê văn lương, nguyễn ngọc vũ, và nhiều cung đường huyết mạch của thủ đôĐảm bảo khách hàng qua xem ưng ngayMời khách hàng qua xem nhà miễn phí hoặc nhắn ZALO cho e để tiện trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn full đồ đẹp ngõ 124 hoàng ngân, trung hòa", có mã số #310178, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu