Cho thuê ccmn thoáng và đẹp giá tốt tại 99 trung kính – cầu giấy
Phố Trung Kính, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4.8 triệu
24 m2 (4x6)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê CCMN khép kín thang máy tại ngõ 99 Trung Kính – Cầu Giấy vị trí cực kỳ trung tâm thuận tiện di chuyển nhiều cùng đường, khu văn phòng- Diện tích 24m ban công cửa sổ cực thoáng rộng thoải mái ở và sinh hoạtCam kết như hình- Giường- Tủ- Điều hoà- Nóng lạnh- Quạt trần- Tủ lạnh- Chỗ để xe tầng 1 rộng rãi, thang máy, máy giặt chung, giờ tự doẢnh thực tế, đảm bảo qua xem ưng ngay ạMời khách hàng qua xem nhà miễn phí hoặc nhắn zalo cho e để tiện trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn thoáng và đẹp giá tốt tại 99 trung kính – cầu giấy", có mã số #309958, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu