Cho thuê kho - xưởng tại 160/3-5 vườn lài - phường phú thọ hoà, tp.hcm
Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP HCM
65 triệu
450 m2 (12x30)
2 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ KHO - XƯỞNG TẠI 160/3-5 VƯỜN LÀI - PHƯỜNG PHÚ THỌ HOÀ, TP.HCM.
- Tổng diện tích: 450m2 (12 x 30) - Nở hậu 20m.
- Tổng diện tích: 450m2 (12 x 30) - Nở hậu 20m.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 450 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê kho - xưởng tại 160/3-5 vườn lài - phường phú thọ hoà, tp.hcm", có mã số #310329, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu