Nhà đẹp đông hưng thuận – giá chỉ 3.5 tỷ
Đường 30, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
53 m2 (35x15)
2 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
r???? NHÀ ĐẸP ĐÔNG HƯNG THUẬN – GIÁ CHỈ 3.5 TỶ ???????? Đường ĐHT3, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12???? Diện tích: 3.5m x 15m – vuông đẹp, công nhận đủ???? Kết cấu đẹp, dọn vào ở ngay✅ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh✅ Hẻm sạch thoáng, tiện di chuyển✅ Gần chợ, trường học, KDC An Sương✅ Phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư giữ tài sản???? Giá chỉ: 3.5 tỷ thương lượng tốt???? Liên hệ:0909099043 xem nhà ngay – hàng đẹp tầm giá hiếm khu Đông Hưng Thuận!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp đông hưng thuận – giá chỉ 3.5 tỷ", có mã số #322262, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu