Mặt tiền kinh doanh hot – ngay song hành, quận 12
Đường 40, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 200 triệu
82 m2 (4x21)
2 pn
1 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
r???? MẶT TIỀN KINH DOANH HOT – NGAY SONG HÀNH, QUẬN 12 ???????? Vị trí đẹp kết nối Song Hành – Nguyễn Văn Quá – Trường ChinhKhu kinh doanh đông đúc, xe cộ qua lại tấp nập ngày đêm,thích hợp mở showroom, spa, salon, văn phòng, café, cửa hàng tiện lợi…???? Diện tích: 82m²✅ Ngang gần 4m x dài 21m✅ Sổ vuông đẹp – công nhận đủ???? Nhà mặt tiền hiếm khu vực✔ Vừa ở vừa kinh doanh✔ Thuận tiện di chuyển Tân Bình – Tân Phú – Gò Vấp✔ Gần chợ, trường học, ngân hàng, siêu thị???? Giá chỉ: 6.2 tỷ thương lượng chính chủ???? 0909099043 – Gọi ngay xem nhà thực tế & làm việc chính chủ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kinh doanh hot – ngay song hành, quận 12", có mã số #321983, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu