Cho thuê mặt bằng an sơn phường 4 đà lạt 6,3 triệu/tháng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
6.3 triệu
107 m2 (5x21.4)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê mặt bằng An Sơn phường 4 Đà Lạt 6,3 triệu/tháng- Diện tích: 107m2 (5x21,4m)- Kết cấu: 1 trệt, 1 gác lửng- Hạ tầng mới đồng bộ, đường nhựa rộng rãi- View đẹp- Giá: 6,3 triệu/tháng, cọc đóng thương lượng- Liên hệ: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 107 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng an sơn phường 4 đà lạt 6,3 triệu/tháng", có mã số #320299, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu