Cho thuê mặt bằng đẹp – ngay đinh bộ lĩnh, sát hàng xanh
Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP HCM
20 triệu
64 m2 (4x16)
1 pn
1 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG ĐẸP – NGAY ĐINH BỘ LĨNH, SÁT HÀNG XANH
* Vị trí đẹp, ngay khu Đinh Bộ Lĩnh – Điện Biên Phủ
* Chỉ cách vòng xoay Hàng Xanh khoảng 100m
* Khu vực đông dân cư, xe cộ qua lại nhộn nhịp
* Phù hợp kinh doanh shop, showroom, văn phòng, spa, nail, studio, cafe mang đi…
* Địa chỉ: 2A Đinh Bộ Lĩnh, Phường Gia Định (Q. Bình Thạnh cũ), TP.HCM
* Diện tích: 64m² (4m x 16m)
* Có hỗ trợ share mặt bằng trước/sau, giá linh hoạt
* Giá thuê: 20 triệu/tháng
Liên hệ ngay: 0938 126 720 (Call/Zalo) – Anh Thiện
* Vị trí đẹp, ngay khu Đinh Bộ Lĩnh – Điện Biên Phủ
* Chỉ cách vòng xoay Hàng Xanh khoảng 100m
* Khu vực đông dân cư, xe cộ qua lại nhộn nhịp
* Phù hợp kinh doanh shop, showroom, văn phòng, spa, nail, studio, cafe mang đi…
* Địa chỉ: 2A Đinh Bộ Lĩnh, Phường Gia Định (Q. Bình Thạnh cũ), TP.HCM
* Diện tích: 64m² (4m x 16m)
* Có hỗ trợ share mặt bằng trước/sau, giá linh hoạt
* Giá thuê: 20 triệu/tháng
Liên hệ ngay: 0938 126 720 (Call/Zalo) – Anh Thiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng đẹp – ngay đinh bộ lĩnh, sát hàng xanh", có mã số #322039, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu