Lô góc 2 mặt hẻm - xô viết nghệ tĩnh p.26 bình thạnh - 2 tầng btct - 2pn 2wc - tặng full nội thất - chỉ 4.xx tỷ tl
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
4 tỷ 680 triệu
28 m2 (28x10)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiết
- Vị trí: Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh.
- Diện tích: 2.8m x 10m, nở hậu chữ L 4.5m. Công nhận 27m², diện tích sử dụng thực tế ~33m².
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố.
- Công năng: Sân để xe máy, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC. Có cửa sau và cửa bên hông, ban công rộng thoáng. Tặng full nội thất như hình, vào ở ngay.
- Hẻm rộng rãi, thông tứ phía, an ninh, dân trí cao. Gần chợ, trường học, bệnh viện, Bến xe Miền Đông, khu Thanh Đa.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Giá bán: 4.68 tỷ thương lượng.
CALL: 0905273396 ( ZALO)
- Vị trí: Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh.
- Diện tích: 2.8m x 10m, nở hậu chữ L 4.5m. Công nhận 27m², diện tích sử dụng thực tế ~33m².
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố.
- Công năng: Sân để xe máy, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC. Có cửa sau và cửa bên hông, ban công rộng thoáng. Tặng full nội thất như hình, vào ở ngay.
- Hẻm rộng rãi, thông tứ phía, an ninh, dân trí cao. Gần chợ, trường học, bệnh viện, Bến xe Miền Đông, khu Thanh Đa.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Giá bán: 4.68 tỷ thương lượng.
CALL: 0905273396 ( ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 28 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lô góc 2 mặt hẻm - xô viết nghệ tĩnh p.26 bình thạnh - 2 tầng btct - 2pn 2wc - tặng full nội thất - chỉ 4.xx tỷ tl", có mã số #322034, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu