Nhà đẹp ở ngay - phan văn trị, bình thạnh - 5m x 4m x 3 tầng • 3pn 3wc - 4.xx tỷ tl
Đường Phan Văn Trị, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
4 tỷ 950 triệu
20 m2 (5x4)
3 pn
3 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiết
- Vị trí: Nhà tọa lạc tại trục đường Phan Văn Trị huyết mạch, ngay khu vực giáp ranh Gò Vấp và Phú Nhuận.
- Diện tích: Ngang 5m x Dài 4m. Công nhận 20.4m². Diện tích sàn: 70m².
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc BTCT. Gồm 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, ban công thoáng mát. Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.
- Hẻm thông sạch sẽ, cách hẻm xe hơi đúng 1 căn nhà. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, yên tĩnh.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
- Giá bán: 4.95 tỷ (Thương lượng)
CALL: 0905273396 ( ZALO)
- Vị trí: Nhà tọa lạc tại trục đường Phan Văn Trị huyết mạch, ngay khu vực giáp ranh Gò Vấp và Phú Nhuận.
- Diện tích: Ngang 5m x Dài 4m. Công nhận 20.4m². Diện tích sàn: 70m².
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc BTCT. Gồm 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, ban công thoáng mát. Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.
- Hẻm thông sạch sẽ, cách hẻm xe hơi đúng 1 căn nhà. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, yên tĩnh.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
- Giá bán: 4.95 tỷ (Thương lượng)
CALL: 0905273396 ( ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp ở ngay - phan văn trị, bình thạnh - 5m x 4m x 3 tầng • 3pn 3wc - 4.xx tỷ tl", có mã số #319404, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu