Hẻm 3 gác 4m thông - điện biên phủ - 32m2 - 2 tầng - nhỉnh 4 tỷ.
Đường Điện Biên Phủ, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
4 tỷ 650 triệu
27 m2 (38x8)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiết+ Nhà 1 trệt 1 lầu đúc, 2PN, 2 wc, ban công thoáng.+ Tiện ích: Khu vưc sầm uất Điện Biên Phủ thông Ngô Tất Tố, SÁT QUẬN 1,kế Landmark, công viên, siêu thị, trường học các cấp, Cao đẳng - Đại học...+ Chủ thiện chí bán
CALL: 0905273396 ( ZALO)
CALL: 0905273396 ( ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 27 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm 3 gác 4m thông - điện biên phủ - 32m2 - 2 tầng - nhỉnh 4 tỷ.", có mã số #319403, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu