Cho thuê mặt bằng kinh doanh đường cách mạng tháng tám, hồ chí minh
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 07, Quận Tân Bình, TP HCM
15 triệu
38 m2 (4x9.5)
1 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG*Địa chỉ: Mặt tiền đường CMT8,P7, QUẬN TÂN BÌNH ( không bán quán ăn)• Diện tích : 38m² (4m x 9m5)• Lối đi riêng ( không chung chủ) giờ giấc tự do,• Gần trường học, bệnh viện thống nhất, nhà thờ …• Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng• An ninh khu vực tốt• Giá thuê: 15tr (THƯƠNG LƯỢNG)• Liên hệ sđt/zalo 0985.331.485 Ms. Mai ( miễn trung gian ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh đường cách mạng tháng tám, hồ chí minh", có mã số #321444, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu