Cho thuê mặt bằng kinh doanh / văn phòng đại diện – quận 5 - tp hồ chí minh
Đường An Bình, Phường 15, Quận 5, TP HCM
7.5 triệu
11 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH / VĂN PHÒNG ĐẠI DIỆN – QUẬN 5 - TP HỒ CHÍ MINH
- Địa chỉ: 112A Đường An Bình, phường An Đông, Quận 5, TP.HCM- Diện tích : 11m2 - Cần cho thuê mặt bằng nhỏ gọn, sạch sẽ, phù hợp :- Văn phòng đại diện- Shop online- Nail, spa mini- Kinh doanh nhỏ gọn- Kho hàng hoặc nơi làm việc cá nhân
- Khu vực đông dân cư, thuận tiện di chuyển- Mặt bằng thoáng, dễ setup- An ninh tốt, phù hợp làm việc lâu dài
* Giá thuê: 7.5 triệu/tháng=> Liên hệ chính chủ: 0899 116 839
Ưu tiên khách thiện chí – xem mặt bằng trực tiếp để cảm nhận vị trí đẹp và tiện lợi.
- Địa chỉ: 112A Đường An Bình, phường An Đông, Quận 5, TP.HCM- Diện tích : 11m2 - Cần cho thuê mặt bằng nhỏ gọn, sạch sẽ, phù hợp :- Văn phòng đại diện- Shop online- Nail, spa mini- Kinh doanh nhỏ gọn- Kho hàng hoặc nơi làm việc cá nhân
- Khu vực đông dân cư, thuận tiện di chuyển- Mặt bằng thoáng, dễ setup- An ninh tốt, phù hợp làm việc lâu dài
* Giá thuê: 7.5 triệu/tháng=> Liên hệ chính chủ: 0899 116 839
Ưu tiên khách thiện chí – xem mặt bằng trực tiếp để cảm nhận vị trí đẹp và tiện lợi.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 11 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh / văn phòng đại diện – quận 5 - tp hồ chí minh", có mã số #322476, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu