Cho thuê mặt bằng nguyễn văn trỗi phường 2 đà lạt 10 triệu/tháng
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
10 triệu
28 m2 (4x7)
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê mặt bằng Nguyễn Văn Trỗi phường 2 Đà Lạt 10 triệu/tháng- Diện tích: 28m2- Công năng: 1 mặt bằng kinh doanh, 1 toilet, 1 kho nhỏ- Toilet và lối đi riêng không chung chủ- KHÔNG kinh doanh hàng ăn- Ngay trục đường chính, phù hợp kinh doanh, văn phòng, shop quần áo,...- Mặt bằng mới không tốn tiền sửa chữa- Giá: 10 triệu/tháng (có thương lượng), cọc 1 đóng 1 tháng- Liên hệ: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng nguyễn văn trỗi phường 2 đà lạt 10 triệu/tháng", có mã số #320072, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu