Siêu phẩm nguyễn văn đậu - full nội thất - 3 tầng - 3pn - ngay đh văn lang - giá chỉ 4.25 tỷ thương lượng
Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
4 tỷ 250 triệu
30 m2 (25x11)
3 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiết
+ Vị trí: Nguyễn văn đậu , Ngay Đại học Văn lang cơ sở 2, hẻm thông các trục đường chính khu vực bình thạnh, gần chợ cây quéo, cách BV Gia định chợ Bà chiểu chỉ 5 phút, tiện ích ngập tràn...
+ Kết cấu: nhà 1 trệt 1 lầu, có 3pn 2wc, có pn trệt cho người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ và ba mẹ ở tỉnh mua cho con đi học.
+ Pháp lý chuẩn công nhận đủ ko quy hoạch, sang tên công chứng ngay.
CALL: 0905273396 ( ZALO)
+ Vị trí: Nguyễn văn đậu , Ngay Đại học Văn lang cơ sở 2, hẻm thông các trục đường chính khu vực bình thạnh, gần chợ cây quéo, cách BV Gia định chợ Bà chiểu chỉ 5 phút, tiện ích ngập tràn...
+ Kết cấu: nhà 1 trệt 1 lầu, có 3pn 2wc, có pn trệt cho người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ và ba mẹ ở tỉnh mua cho con đi học.
+ Pháp lý chuẩn công nhận đủ ko quy hoạch, sang tên công chứng ngay.
CALL: 0905273396 ( ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 25 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nguyễn văn đậu - full nội thất - 3 tầng - 3pn - ngay đh văn lang - giá chỉ 4.25 tỷ thương lượng", có mã số #319402, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu