Nhà 4 tầng còn mới vào ở liền - căn góc hướng đông nam mát mẻ quanh năm - hẻm trước nhà 3.5m thông - 4.85 tỷ tl.
Đường Lê Quang Định, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
4 tỷ 850 triệu
21 m2 (35x6)
3 pn
3 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiết+ Vị trí: Lê quang định thông Trần bình trọng, cách hẻm oto chỉ vài căn nhà.+ Kết cấu: nhà 1 trệt 3 lầu, có 3pn và 4wc, phòng khách rộng rãi, trước nhà đậu 2-3 xe máy ko ảnh hưởng đến ai, nhà còn rất tốt cod thể vào ở liền hoặc cải tạo vô nội thất thưo nhu cầu.+ Sổ tại gia, sang tên công chứng ngay.CALL: 0905273396 ( ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 21 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng còn mới vào ở liền - căn góc hướng đông nam mát mẻ quanh năm - hẻm trước nhà 3.5m thông - 4.85 tỷ tl.", có mã số #321948, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu