Cho thuê nhà mặt phố đặng tiến đông, quận đống đa, vị trí đẹp, đối diện công viên gò đống đa
Phố Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
48 triệu
76 m2 (65x11.6)
9 pn
5 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà mặt phố Đặng Tiến Đông, quận Đống Đa, vị trí đẹp, đối diện công viên Gò Đống Đa, khu kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện kết nối Thái Hà Hoàng Cầu.Diện tích: ~76m²/sàn (từ tầng 2)Kết cấu: 7 tầng, 7 phòng, 5 WC, Thông sàn, cầu thang cuối nhàMặt tiền rộng 6.5m dễ nhận diện thương hiệuCó chỗ gửi xe máy, ô tô đối diện cửa nhàƯu điểm nổi bật:View công viên thoáng, dễ tiếp cận khách hàng đến dự sự kiện tại công viên Gò Đống ĐaPhù hợp kinh doanh Spa, thẩm mỹ, nha khoa, salon, văn phòng, showroomKhu vực đông dân cư, nhiều văn phòng, lưu lượng khách ổn địnhGần trường học, chợ Thái HàGiá thuê: 48 triệu/thángHợp đồng dài hạn, nhận nhà ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt phố đặng tiến đông, quận đống đa, vị trí đẹp, đối diện công viên gò đống đa", có mã số #319778, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu