Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích q.tân phú, 112m²,3tầng - ngay ngã tư
Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
40 triệu
112 m2 (45x25)
4 pn
3 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
????????Cho thuê Nhà Mặt Tiền Lũy Bán Bích Q.Tân Phú, 112m²,3TẦNGNGAY NGÃ TƯ - CẠNH CHUNG CƯ - KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT NGÀY ĐÊM???????? Diện tích: 112m², 4.5m x 25m, DTSD: 392m²????????Kết cấu: 1 Trệt trống suốt, 1 lửng, 2 Lầu????????Thích hợp: Quán CAFE, SPA-NAILS, SHOP ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN, VP CÔNG TY, NHA KHOA, SPA-THẨM MỸ, PHÒNG KHÁM.... Kinh doanh đa ngành nghề????????Giá thuê: 40 Triệu Thương Lượng☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích q.tân phú, 112m²,3tầng - ngay ngã tư", có mã số #320550, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu