Cho thuê nhà mặt tiền lê cao lãng q.tân phú, 70m², 2tầng, 15triệu
Đường Lê Cao Lãng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
15 triệu
70 m2 (5x14)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
[ Cho thuê nhà mặt tiền Lê Cao Lãng q.Tân Phú, 70m², 2TẦNG
NGANG LỚN 5M - CẠNH NGÃ TƯ - GẦN TRƯỜNG HỌC]
•????????ệ???? ????í????????: 70m2, 5m x 14m, DTSD: 140m2•????ế???? ????ấ????: 1 Trệt 1 lầu •????????á ????????????ê: 15 Triệu - Thương Lượng ????Thích Hợp Kinh Doanh VP CÔNG TY, STUDIO ẢNH CƯỚI, SHOP THỜI TRANG,TT DẠY THÊM,Ở + KD ONLINE .......... Kinh doanh đa ngành nghề☎️ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
NGANG LỚN 5M - CẠNH NGÃ TƯ - GẦN TRƯỜNG HỌC]
•????????ệ???? ????í????????: 70m2, 5m x 14m, DTSD: 140m2•????ế???? ????ấ????: 1 Trệt 1 lầu •????????á ????????????ê: 15 Triệu - Thương Lượng ????Thích Hợp Kinh Doanh VP CÔNG TY, STUDIO ẢNH CƯỚI, SHOP THỜI TRANG,TT DẠY THÊM,Ở + KD ONLINE .......... Kinh doanh đa ngành nghề☎️ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền lê cao lãng q.tân phú, 70m², 2tầng, 15triệu", có mã số #320461, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu