Cho thuê nhà mặt tiền lê trọng tấn q.tân phú 168m² - gần aeon
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
35 triệu
168 m2 (6x22)
1 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
\"❣Cho thuê Nhà Mặt Tiền Lê Trọng Tấn Q.Tân Phú 168m² \"NGANG LỚN 6M - CẠNH AEON - KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT????????????????̣̂???? ????????́????????: 168m², 6m x 22m, nở hậu 8M DTSD: 200m², Vỉa hè 5M RỘNG RÃI, KINH DOANH TỐT????????????̂́???? ????????̂́????: 1 Trệt suốt, 1 lửng????????Thích hợp: VP CÔNG TY, SPA-NAILS, SALON TÓC, SHOWROOM,QUÁN ĂN, CAFE.....???? Giá thuê 35 Triệu Thương Lượng☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 168 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền lê trọng tấn q.tân phú 168m² - gần aeon", có mã số #320467, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu