Cho thuê nhà mặt tiền tân kỳ tân quý q.tân phú 110m², cạnh ngã tư, gần aeon
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
27 triệu
110 m2 (71x15.1)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
????????Cho thuê Nhà Mặt Tiền Tân Kỳ Tân Quý Q.Tân Phú 110m² NGANG HƠN 7M -CẠNH NGÃ TƯ, GẦN AEON???????? Diện tích: 110m², 7.2m x 15.2m, DTSD: 160m²????????Kết cấu: 1 Trệt trống suốt, 1 Lửng( 2PN, 2WC).????????Thích hợp: Quán Ăn,CAFE, SPA-NAILS, SHOP ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN.... Kinh doanh đa ngành nghề????????Giá thuê: 27 Triệu - Thương Lượng☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 71 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền tân kỳ tân quý q.tân phú 110m², cạnh ngã tư, gần aeon", có mã số #317572, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu