Cho thuê nhà mặt tiền trương vĩnh ký q.tân phú 80m², 3tầng, 22 triệu
Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
22 triệu
80 m2 (4x20)
5 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???????? Cho thuê Nhà Mặt Tiền Trương Vĩnh Ký Q.Tân Phú 80m², 3TẦNG
CẠNH NGÃ TƯ , KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT TẤP NẬP NGÀY ĐÊM☀️✨???? Diện Tích : 80m², 4m x 20m, DTSD: 240m²???? Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu, Sân Thượng➡️ Mô Tả Vị Trí : CẠNH NGÃ TƯ , KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT TẤP NẬP NGÀY ĐÊM➡️ Thích Hợp Kinh Doanh VP CÔNG TY, SALON TÓC,SPA, CẦM ĐỒ, SHOP ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN,THỜI TRANG, NHA KHOA, PHÒNG KHÁM........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 22 Triệu Thương Lượng☎️- ????Zalo : 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
CẠNH NGÃ TƯ , KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT TẤP NẬP NGÀY ĐÊM☀️✨???? Diện Tích : 80m², 4m x 20m, DTSD: 240m²???? Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu, Sân Thượng➡️ Mô Tả Vị Trí : CẠNH NGÃ TƯ , KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT TẤP NẬP NGÀY ĐÊM➡️ Thích Hợp Kinh Doanh VP CÔNG TY, SALON TÓC,SPA, CẦM ĐỒ, SHOP ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN,THỜI TRANG, NHA KHOA, PHÒNG KHÁM........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 22 Triệu Thương Lượng☎️- ????Zalo : 0934015628 - Hải HaSaGolands - Đừng bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay cho tôi!”✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền trương vĩnh ký q.tân phú 80m², 3tầng, 22 triệu", có mã số #319713, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu