Cho thuê nhà mặt tiền vườn lài q.tân phú 70m², 2tầng, 17triệu
Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
17 triệu
70 m2 (4x17.5)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
[ Cho thuê Nhà Mặt Tiền Vườn Lài Q.Tân Phú 70m², 2TẦNG ] GẦN CHUNG CƯ - KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT•????????ệ???? ????í????????: 70m², 4m x 17.5m, DTSD: 140m²•????ế???? ????ấ????: 1 Trệt 1 lầu •????????á ????????????ê: 17 Triệu - Thương Lượng ☎️ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền vườn lài q.tân phú 70m², 2tầng, 17triệu", có mã số #319712, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu