Cho thuê nhà ngõ đường mỹ đình, 25m² x 5 tầng, 3 ngủ, 9 triệu
Đường Mỹ Đình, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
9 triệu
25 m2 (3x9)
3 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGÕ ĐƯỜNG MỸ ĐÌNH, NAM TỪ LIÊM
Diện tích 25m² x 5 tầng. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 4 wc.
Mô tả:
• Tầng 1: phòng khách, bếp, để xe, wc.
• Tầng 2, 3, 4: mỗi tầng 1 phòng ngủ và 1 wc.
• Tầng 5: phòng thờ, sân phơi.
Nội thất: điều hòa, nóng lạnh, máy giặt.
Dịch vụ: điện nước giá dân.
Phù hợp: hộ gia đình hoặc nhóm người đi làm văn minh.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: 1 năm.
Diện tích 25m² x 5 tầng. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 4 wc.
Mô tả:
• Tầng 1: phòng khách, bếp, để xe, wc.
• Tầng 2, 3, 4: mỗi tầng 1 phòng ngủ và 1 wc.
• Tầng 5: phòng thờ, sân phơi.
Nội thất: điều hòa, nóng lạnh, máy giặt.
Dịch vụ: điện nước giá dân.
Phù hợp: hộ gia đình hoặc nhóm người đi làm văn minh.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: 1 năm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ đường mỹ đình, 25m² x 5 tầng, 3 ngủ, 9 triệu", có mã số #310165, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu