Cho thuê nhà ngõ mỹ đình 33 m2*5 tầng-giá 13 triệu
Đường Mỹ Đình, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
13 triệu
33 m2 (3x12)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ Mỹ Đình- Nam Từ Liêm- dt 33 m2*5 tầng-Giá 13tr
- Mô Tả 33m2*5 tầng 3pn4vs
- Nội Thất :điều hoà 3 nóng lạnh 3 full đồ ,
- Phù hợp: gia đình,kd onl,vp cty
- Vị Trí : Gần 32x Mỹ Đình
- Thanh Toán : đóng 3 cọc 1
- HĐ : 1-5 năm
- Nhận nhà : Ngay
Liên hệ thuê nhà ngay Ms Thái 0934688687 (có zalo)
- Mô Tả 33m2*5 tầng 3pn4vs
- Nội Thất :điều hoà 3 nóng lạnh 3 full đồ ,
- Phù hợp: gia đình,kd onl,vp cty
- Vị Trí : Gần 32x Mỹ Đình
- Thanh Toán : đóng 3 cọc 1
- HĐ : 1-5 năm
- Nhận nhà : Ngay
Liên hệ thuê nhà ngay Ms Thái 0934688687 (có zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ mỹ đình 33 m2*5 tầng-giá 13 triệu", có mã số #309133, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu