Cho thuê nhà ngõ nghĩa dũng, hoàn kiếm – 26m2 x 4 tầng – 2pn – 12tr
Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội
12 triệu
26 m2 (3x9)
2 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ Nghĩa Dũng, Hoàn Kiếm – 26m2 x 4 tầng – 2PN – 12tr
• Mô tả: 26m2 x 4 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, các phòng khép kín
• Nội thất: 2 điều hoà, 2 nóng lạnh, full đồ, vào ở ngay
• Phù hợp: văn phòng công ty, gia đình, kinh doanh online
• Vị trí: gần khu 1xx Nghĩa Dũng, trung tâm, đi lại thuận tiện
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ ngay 0844899222 Ms Thanh (có zalo) để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
• Mô tả: 26m2 x 4 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, các phòng khép kín
• Nội thất: 2 điều hoà, 2 nóng lạnh, full đồ, vào ở ngay
• Phù hợp: văn phòng công ty, gia đình, kinh doanh online
• Vị trí: gần khu 1xx Nghĩa Dũng, trung tâm, đi lại thuận tiện
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ ngay 0844899222 Ms Thanh (có zalo) để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ nghĩa dũng, hoàn kiếm – 26m2 x 4 tầng – 2pn – 12tr", có mã số #308901, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu