Cho thuê nhà ngõ ô tô nguyễn đức cảnh, hoàng mai – 280m2 – 1 tầng – 25tr
Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
25 triệu
280 m2 (15x15)
5 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ ô tô Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai – 280m2 – 1 tầng – 25tr
• Mô tả: 280m2, nhà 1 tầng, 1 vệ sinh
• Nội thất: đã có PCCC, 1 nóng lạnh
• Phù hợp: văn phòng công ty, kho hàng, kinh doanh online, bida, game net, hàng ăn...
• Vị trí: gần khu 2xx Nguyễn Đức Cảnh, đường ô tô, thuận tiện vận chuyển
• Thanh toán: đóng 3 cọc 2, có thương lượng
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ ngay 0865089699 để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
• Mô tả: 280m2, nhà 1 tầng, 1 vệ sinh
• Nội thất: đã có PCCC, 1 nóng lạnh
• Phù hợp: văn phòng công ty, kho hàng, kinh doanh online, bida, game net, hàng ăn...
• Vị trí: gần khu 2xx Nguyễn Đức Cảnh, đường ô tô, thuận tiện vận chuyển
• Thanh toán: đóng 3 cọc 2, có thương lượng
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ ngay 0865089699 để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 280 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ ô tô nguyễn đức cảnh, hoàng mai – 280m2 – 1 tầng – 25tr", có mã số #308909, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu