Cho thuê nhà nguyên căn 10 phòng bùi thị xuân phường 2 đà lạt giá 20 triệu
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
20 triệu
72 m2 (5x14)
10 pn
11 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn 10 phòng Bùi Thị Xuân phường 2 Đà Lạt giá 20 triệu- Diện tích: 72m2, kết cấu tối ưu cho kinh doanh lưu trú.- Công năng: 1 trệt 3 lầu, gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 10 phòng ngủ và 11 WC.- Vị trí: hẻm đường Bùi Thị Xuân, phường 2, Đà Lạt. Tuyến đường du lịch sầm uất.- Kinh doanh: Phù hợp kinh doanh nhà nghỉ, homestay hoặc cho thuê phòng.- Tiện nghi: Vị trí vàng kinh doanh du lịch, sẵn sàng vào hoạt động.- GIÁ THUÊ: 20 triệu/tháng (cọc 100 triệu)- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn 10 phòng bùi thị xuân phường 2 đà lạt giá 20 triệu", có mã số #319683, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu