Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng 1 tum tại hà đông, hà nội - giá 6tr
Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
6 triệu
36 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng 1 tum tại Hà Đông, Hà Nội giá 6tr/ tháng* Địa chỉ: Nhà trong ngách, ngõ 630, đường Quang Trung, Hà Đông(ngõ rộng, ô tô có thể đỗ)* Diện tích: 36m², nhà 2 tầng 1 tum* Thiết kế : 2 tầng 1 tum, gồm 1 khách 1 bếp, 2 ngủ, 2 vệ sinh- Nội thất có sẵn: 2 điều hoà, 1 bình nóng lạnh* Giá thuê: 6 triệu/tháng+ Điện nước theo hoá đơn+ Thanh toán: đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
=> Liên hệ chính chủ: 0983445342
=> Liên hệ chính chủ: 0983445342
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng 1 tum tại hà đông, hà nội - giá 6tr", có mã số #320630, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu