Cho thuê phòng khép kín tầng 3 tại đức diễn, bắc từ liêm, hà nội giá chỉ 3tr
Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
3 triệu
30 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG KHÉP KÍN TẦNG 3 TẠI ĐỨC DIỄN, BẮC TỪ LIÊM, HÀ NỘI GIÁ CHỈ 3TR/ THÁNG* Mình thuê nhà nguyên căn 5 tầng nên muốn cho thuê lại tầng 3 để giảm chi phí, ưu tiên bạn ở sạch sẽ – lâu dài * Diện tích: 30m2* Địa chỉ: Ngõ 23 Đức Diễn, Từ Liêm, Hà Nội- Phòng rộng khoảng 30m2, thoáng hơn ngoài ảnh rất nhiều- Cửa sổ lớn, đón gió và ánh sáng tự nhiên- Điện giá dân – nước chỉ 50k/người- Không chung chủ – giờ giấc tự do- Có điều hoà, nóng lạnh, chỗ để xe, nấu ăn riêng - VSKK sạch sẽ, bếp riêng tiện sinh hoạt- Có thể nuôi mèo ** GẦN ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP, FPT, GẦN CHỢ, GẦN ĐH ĐÔNG Á,...+ Thanh toán nhẹ nhàng: 1 cọc 1*** Giá chỉ 3TR/THÁNG+ Giảm ngay 500K cho khách vào ở trong tháng 6=> Liên hệ/Zalo: 0983388561 (Mr. Thắng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng khép kín tầng 3 tại đức diễn, bắc từ liêm, hà nội giá chỉ 3tr", có mã số #323779, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu