Nhiều người mua nhà tầm 15 tỷ xong lại mất thêm cả tỷ để sửa.
Đường Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
42 m2 (48x9)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHIỀU NGƯỜI MUA NHÀ TẦM 15 TỶ XONG LẠI MẤT THÊM CẢ TỶ ĐỂ SỬA.
Căn này thì khác:xây mới, hoàn thiện khá chỉn chu, có sẵn thang máy và gara.
Đỗ Nhuận — gần CV Hòa Bình.Ô tô vào nhà.Khoảng 20m ra mặt phố.
7 tầng trên diện tích 42m².Thiết kế mỗi tầng 1 phòng riêng.
Phù hợp người thích:
- Nhà mới,
Căn này thì khác:xây mới, hoàn thiện khá chỉn chu, có sẵn thang máy và gara.
Đỗ Nhuận — gần CV Hòa Bình.Ô tô vào nhà.Khoảng 20m ra mặt phố.
7 tầng trên diện tích 42m².Thiết kế mỗi tầng 1 phòng riêng.
Phù hợp người thích:
- Nhà mới,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhiều người mua nhà tầm 15 tỷ xong lại mất thêm cả tỷ để sửa.", có mã số #323988, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu