Cho thuê nhà nguyễn văn trỗi phường 2 đà lạt 15 triệu/tháng
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
15 triệu
80 m2 (8x10)
3 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Nguyễn Văn Trỗi phường 2 Đà Lạt 15 triệu/tháng- Diện tích đất: 80m2- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC- Nhà rộng rãi- Có chỗ để xe, có thể làm homestay- Đầy đủ nội thất cơ bản- Khu trung tâm, thuận tiện đi lại và sinh hoạt- Giá: 15 triệu/tháng, cọc 1 đóng 1 tháng- Chi tiết 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyễn văn trỗi phường 2 đà lạt 15 triệu/tháng", có mã số #319742, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu