Cho thuê nhà phố nguyễn thị định, trung hòa nhân chính 35tr/th
Đường 15, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
35 triệu
70 m2 (5x14)
4 pn
5 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà phố Nguyễn Thị Định, Trung Hòa Nhân Chính kết nối Trần Duy Hưng, Lê Văn Lương
- DT: 70m2, Nhà xây 5 tầng, Mặt tiền: rộng 4,5m,
- vị trí gần: chợ, công viên, khu vui chơi…
- gần các trường cấp 1,2,3 và đại học…
- đường + hè rộng: 12m
Thi
Cho thuê nhà phố Nguyễn Thị Định, Trung Hòa Nhân Chính kết nối Trần Duy Hưng, Lê Văn Lương
- DT: 70m2, Nhà xây 5 tầng, Mặt tiền: rộng 4,5m,
- vị trí gần: chợ, công viên, khu vui chơi…
- gần các trường cấp 1,2,3 và đại học…
- đường + hè rộng: 12m
Thi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà phố nguyễn thị định, trung hòa nhân chính 35tr/th", có mã số #309341, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu