Cho thuê nhà quan hoa thang máy 5 tầng x 81m2, mt 5m, kd đỉnh vào ngay
Phố Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
81 m2 (8x12)
8 pn
5 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 5 tầng thang máy - đường ô tô - phố Quan Hoa - Cầu Giấy - 81m2 - mt 5m - 45tr.
Mô tả: mỗi tầng chia 02 phòng & 01wc.
- Phù hợp: kinh doanh, văn phòng Công ty, Trung tâm đào tạo,
- Thanh toán: đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: lâu dài
- Nội thất: cơ bản
- Dịch vụ: giá NN.
- Vị trí: Quan Hoa
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh 0844899222 (có zalo)
Mô tả: mỗi tầng chia 02 phòng & 01wc.
- Phù hợp: kinh doanh, văn phòng Công ty, Trung tâm đào tạo,
- Thanh toán: đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: lâu dài
- Nội thất: cơ bản
- Dịch vụ: giá NN.
- Vị trí: Quan Hoa
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh 0844899222 (có zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà quan hoa thang máy 5 tầng x 81m2, mt 5m, kd đỉnh vào ngay", có mã số #307980, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu