Cho thuê nhà riêng tại gia quất, thượng thanh, long biên, hn
Đường 100, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
3.7 triệu
50 m2 (5x10)
2 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà riêng tại Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên, HN
– Diện tích hơn 50m2 + 10m2 gác xép.– Nhà gồm 1 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng, 1 vệ sinh khép kín, bếp riêng.– Có điều hòa và nóng lạnh.
– Diện tích hơn 50m2 + 10m2 gác xép.– Nhà gồm 1 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng, 1 vệ sinh khép kín, bếp riêng.– Có điều hòa và nóng lạnh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà riêng tại gia quất, thượng thanh, long biên, hn", có mã số #320028, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu