Cho thuê nhà riêng tại thành công – ba đình - hà nội giá 7tr500k
Đường Khu tập thể Thành Công, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội
7.5 triệu
50 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ RIÊNG TẠI THÀNH CÔNG – BA ĐÌNH - HÀ NỘI GIÁ 7TR500k(Ưu tiên hộ gia đình ở lâu dài)* Địa chỉ: Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội• Diện tích: 50m²• Nhà 1 tầng, gồm 1 phòng ngủ, 1 WC• Hướng cửa chính: Đông Nam• Phù hợp hộ gia đình nhỏ, vợ chồng trẻ hoặc người đi làm cần không gian riêng tư, yên tĩnh.** Tiện ích xung quanh:+ Gần trường mầm non, cấp 1, cấp 2+ Gần chợ, bệnh viện, khu dân cư dân trí tốt+ Có chỗ gửi ô tô, xe máy quanh khu vực+ Đi lại thuận tiện, khu an ninh ổn định
- Có thể xem nhà bất cứ lúc nào.** Giá thuê: 7,5triệu/tháng=> Liên hệ chính chủ: 0988 207 506
- Có thể xem nhà bất cứ lúc nào.** Giá thuê: 7,5triệu/tháng=> Liên hệ chính chủ: 0988 207 506
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà riêng tại thành công – ba đình - hà nội giá 7tr500k", có mã số #321802, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu