Bán tòa chdv cao cấp đội cấn - ba đình - 80m2 - 9 tầng thang máy - dòng tiền 180tr/th - 30.5 tỷ
Phố Đội cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
30 tỷ 500 triệu
80 m2 (5x16)
22 pn
23 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 80m2, mặt tiền 5m, 3 mặt thoáng sáng tự nhiên.
₋ Thiết kế 9 tầng thang máy xây mới tinh, hệ thống PCCC đạt chuẩn vận hành, có lối thoát hiểm riêng. Gồm tầng 1 để xe, các tầng trên tổng cộng 22 căn hộ cao cấp khép kín (có ban công, máy giặt riêng từng phòng) và sân vườn tiểu cảnh cực đẹp.
₋ Vị trí mặt ngõ thông kinh doanh, trung tâm Ba Đình kết nối Đội Cấn - Ngọc Hà. Ô tô đỗ cửa vào nhà.
₋ Khai thác dòng tiền đỉnh cao đạt 180 triệu/tháng, gà đẻ
₋ Diện tích 80m2, mặt tiền 5m, 3 mặt thoáng sáng tự nhiên.
₋ Thiết kế 9 tầng thang máy xây mới tinh, hệ thống PCCC đạt chuẩn vận hành, có lối thoát hiểm riêng. Gồm tầng 1 để xe, các tầng trên tổng cộng 22 căn hộ cao cấp khép kín (có ban công, máy giặt riêng từng phòng) và sân vườn tiểu cảnh cực đẹp.
₋ Vị trí mặt ngõ thông kinh doanh, trung tâm Ba Đình kết nối Đội Cấn - Ngọc Hà. Ô tô đỗ cửa vào nhà.
₋ Khai thác dòng tiền đỉnh cao đạt 180 triệu/tháng, gà đẻ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 22 |
| Nhà tắm | 23 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa chdv cao cấp đội cấn - ba đình - 80m2 - 9 tầng thang máy - dòng tiền 180tr/th - 30.5 tỷ", có mã số #321760, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu