Cho thuê nhà trần thái tông phường 10 đà lạt 12 triệu/tháng
Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
12 triệu
150 m2 (10x15)
6 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Trần Thái Tông phường 10 Đà Lạt 12 triệu/tháng- Diện tích sử dụng: 150m2- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu- Công năng: 2 phòng khách, 2 phòng đôi, 2 phòng đơn- Có thể kinh doanh homestay- Hợp đồng 1-5 năm- Giá: 12 triệu/tháng, cọc 3 đóng 3 tháng- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà trần thái tông phường 10 đà lạt 12 triệu/tháng", có mã số #319471, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu