Cho thuê phòng full đồ tại định công, hoàng mai, hà nội giá 4 triệu
Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4 triệu
16 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG FULL ĐỒ TẠI ĐỊNH CÔNG, HOÀNG MAI, HÀ NỘI GIÁ 4 TRIỆU* Mình đang cần nhượng lại phòng tại ngõ 245 Định Công* Diện tích : 16m2 + gác lửng- Tiện nghi: Có sẵn máy lạnh, tủ lạnh, máy nước nóng, máy giặt, bếp, WC riêng.- Bạn nào thiện chí mình tặng thêm quạt này luôn- Có máy sấy trên thượng. - Có tầng trệt để để xe ( có thể để được xe điện ) ** Ưu điểm: Phòng rất thoáng mát, sạch sẽ. - Nhà mới xây xong - mình cũng mới vào ở được 3 tháng. * Thời gian: Có thể chuyển vào từ đầu tháng 6. ** Giá: 4tr/tháng. Điện 4k, nước 30k, dịch vụ & wifi 250k. => LIÊN HỆ TRỰC TIẾP : 0823732725.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 16 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng full đồ tại định công, hoàng mai, hà nội giá 4 triệu", có mã số #321494, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu