Dòng tiền khủng – hiếm có khó tìm- ccmn thịnh liệt 100 m2 - 6 tầng thang máy - mặt tiền 5m - 18 tỷ
Đường Hoàng Mai, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18 tỷ
100 m2 (5x20)
17 pn
17 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
CĂN HỘ DỊCH VỤ 6 TẦNG - LÔ GÓC 3 THOÁNG – THỊNH LIỆT HOÀNG MAI, HÀ NỘI
✔️ Quy mô & thiết kế: • Tòa 6 tầng có thang máy, lô góc nên thoáng toàn bộ mặt trước – sau, ánh sáng tự nhiên + đối lưu khí tốt. • 17 phòng khép kín thiết kế hiện đại, vận hành hiệu quả.
✔️ Quy mô & thiết kế: • Tòa 6 tầng có thang máy, lô góc nên thoáng toàn bộ mặt trước – sau, ánh sáng tự nhiên + đối lưu khí tốt. • 17 phòng khép kín thiết kế hiện đại, vận hành hiệu quả.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 17 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Dòng tiền khủng – hiếm có khó tìm- ccmn thịnh liệt 100 m2 - 6 tầng thang máy - mặt tiền 5m - 18 tỷ", có mã số #321482, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu