Siêu phẩm • giải phóng • ccmn 85m2 × 6 tầng thang máy-- mặt tiền 5m • ô tô • 15.5 tỷ
Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
15 tỷ 500 triệu
85 m2 (5x17)
15 pn
15 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM • GIẢI PHÓNG • CCMN 85M2 × 6 TẦNG • Ô TÔ • 15.5 TỶ ➖
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm • giải phóng • ccmn 85m2 × 6 tầng thang máy-- mặt tiền 5m • ô tô • 15.5 tỷ", có mã số #321499, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu