Phòng trọ giá rẻ – gần cao đẳng fpt quận 12
Đường Lê Thị Nho, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
2.7 triệu
18 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
PHÒNG TRỌ GIÁ RẺ – GẦN CAO ĐẲNG FPT QUẬN 12- Địa chỉ: 130 Lê Thị Nho, Trung Mỹ Tây, TP.HCM(Đối diện Cao đẳng FPT) – P.03- Diện tích : 15-18m2- Phòng sạch sẽ, khu vực an ninh, thuận tiện đi học và đi làm.- Có gác rộng 2m- Không máy lạnh- Điện: 3.800đ/kWh- Nước: 100.000đ/người- Rác + Wifi + Máy giặt chung: 150.00* Giá thuê chỉ: 2.700.000/thángLIÊN HỆ : 0334215771 -Quỳnh Như
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phòng trọ giá rẻ – gần cao đẳng fpt quận 12", có mã số #321493, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu