Cho thuê phòng full nội thất mới – vào ở ngay – pccc đạt chuẩn - ba đình, hà nội
Đường Đào Tấn, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
7 triệu
40 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG FULL NỘI THẤT MỚI – VÀO Ở NGAY – PCCC ĐẠT CHUẨN- Địa chỉ: 80 Ngõ 58 Phố Đào Tấn, Giảng Võ , Ba Đình, Hà Nội- Diện tích : Studio rộng 35m² – 40m². thiết kế hiện đại, thoáng sáng tự nhiên- Trang bị full nội thất mới: Giường ngủ, Tủ quần áo , Tủ bếp, Bếp từ, Máy hút mùi- Có máy giặt + máy sấy riêng, tiện nghi đầy đủ- Hệ thống PCCC đạt chuẩn, an tâm sinh sống- Nhà 4 tầng sạch đẹp, khu dân trí cao, yên tĩnh- Vị trí trung tâm Đào Tấn – Ba Đình, thuận tiện di chuyển* Giá thuê : 7 triệu/tháng LIÊN HỆ : 0986860948
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng full nội thất mới – vào ở ngay – pccc đạt chuẩn - ba đình, hà nội", có mã số #320748, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu