[hiếm] khu phân lô trung tâm ba đình, 62m, 6 tầng thang máy, nội thất hiện đại, sổ cc
Phố Đốc Ngữ, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
62 m2 (4x15)
7 pn
5 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU HIẾM - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - VỈA HÈ KINH DOANH - 2 MẶT THOÁNG Ô TÔ - TT BA ĐÌNH - NỞ HẬU - Ô CHỜ THANG MÁY ????????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[hiếm] khu phân lô trung tâm ba đình, 62m, 6 tầng thang máy, nội thất hiện đại, sổ cc", có mã số #320815, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu