????lô góc hoàng hoa thám - ba đình - ô tô - xây tòa building tuyệt đẹp - giá 27,5 tỷ
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
27 tỷ 500 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
DT 80M2, 3 TẦNG, MT 5M. VỊ TRÍ TT BA ĐÌNH, GẦN PHỐ, NGÕ Ô TÔ. LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN, THÍCH HỢP ĐẬP ĐI XÂY TÒA VĂN PHÒNG HOẶC APARTMENT. GIÁ HẠ CHÀO CỰC SỐC, CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM CÓ. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ, SẴN SÀNG GIAO DỊCH.
DT 80M2, 3 TẦNG, MT 5M. VỊ TRÍ TT BA ĐÌNH, GẦN PHỐ, NGÕ Ô TÔ. LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN, THÍCH HỢP ĐẬP ĐI XÂY TÒA VĂN PHÒNG HOẶC APARTMENT. GIÁ HẠ CHÀO CỰC SỐC, CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM CÓ. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ, SẴN SÀNG GIAO DỊCH.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????lô góc hoàng hoa thám - ba đình - ô tô - xây tòa building tuyệt đẹp - giá 27,5 tỷ", có mã số #320857, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu