Cho thuê văn phòng 2 tầng – louis city đại mỗ
Đường K32, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
22 triệu
105 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ VĂN PHÒNG 2 TẦNG – LOUIS CITY ĐẠI MỖ
Địa chỉ: Số 16 L1, Louis City Đại Mỗ, Đường 70, P. Đại Mỗ, Hà Nội Giá thuê: 22 triệu/tháng Diện tích: 105m²/sàn (tầng 1 + 2) Mặt tiền: 5m – đường rộng 21m
Thông tin chi tiết:• Chỉ cho thuê làm văn phòng, không kinh doanh hàng ăn• Không nội thất, dễ setup theo nhu cầu• Không gian rộng, thoáng, phù hợp công ty, trung tâm đào tạo, showroom văn phòng• Đường lớn, ô tô đỗ cửa, thuận tiện giao dịch
Vị trí – tiện ích:• Gần Vinmec Smart City• Gần khu đô thị đông dân cư
Địa chỉ: Số 16 L1, Louis City Đại Mỗ, Đường 70, P. Đại Mỗ, Hà Nội Giá thuê: 22 triệu/tháng Diện tích: 105m²/sàn (tầng 1 + 2) Mặt tiền: 5m – đường rộng 21m
Thông tin chi tiết:• Chỉ cho thuê làm văn phòng, không kinh doanh hàng ăn• Không nội thất, dễ setup theo nhu cầu• Không gian rộng, thoáng, phù hợp công ty, trung tâm đào tạo, showroom văn phòng• Đường lớn, ô tô đỗ cửa, thuận tiện giao dịch
Vị trí – tiện ích:• Gần Vinmec Smart City• Gần khu đô thị đông dân cư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê văn phòng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê văn phòng 2 tầng – louis city đại mỗ", có mã số #310475, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu