Không nên bỏ lỡ lê quang đạo 32m2 x 3 tầng, 3 ngủ, 7 triệu ở hộ gia đình
Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7 triệu
32 m2 (4x9)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ Lê Quang Đạo, 32m2 x 3 tầng, 2 ngủ, 1 phòng làm việc có thể làm thành 1 ngủ, 2 vệ sinh, 7 triệu (chốt)Nội thất: nhà mới sơn sửa lại 3 điều hoà, nóng lạnh, quạt trần, tủ bếp, giường, tủ quần áoPhù hợp: chỉ cho thuê ở hộ gia đìnhThanh toán 3 cọc 1HĐ tối thiểu 1 năm trở lênVị trí: ngõ 8 Lê Quang ĐạoVào ở được ngayLiên hệ ngay 0844899222 để được tư vấn và xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Không nên bỏ lỡ lê quang đạo 32m2 x 3 tầng, 3 ngủ, 7 triệu ở hộ gia đình", có mã số #320714, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu