Cho thuê villa đồi đa phú săn mây sân vườn và hồ bơi cực chill 50 triệu/tháng
Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
50 triệu
1,484 m2 (20x70)
9 pn
9 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê Villa đồi Đa Phú săn mây sân vườn và hồ bơi cực chill 50 triệu/tháng- Diện tích: 1484m2 (20x70m) - Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu- Công năng: 1phòng khách,1 bếp, 9 phòng ngủ, 9 WC riêng, 1 hồ bơi- Sức chứa: 10-20 người- Wifi tốc độ cao, bếp nấu ăn, sân nướng BBQ đốt lửa trại , nhận đặt tiệc tận nơi. - Hợp đồng tối thiểu 2 năm- Giá: 50 triệu/tháng, cọc 2 đóng 3 tháng- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 70 m |
| Diện tích | 1,484 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa đồi đa phú săn mây sân vườn và hồ bơi cực chill 50 triệu/tháng", có mã số #320732, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu