Cho thuê villa mặt tiền đường tô hiệu phường 7 đà lạt
Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
15 triệu
177 m2 (12x15)
4 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê villa mặt tiền đường Tô Hiệu Phường 7 đà lạt - Diện tích: 177m² (ngang 12m) - Diện tích thực tế: 244m²- Kết cấu: 4pn, 2wc, pk, bếp, nhà trông chi có giương - Sân rộng thoáng, gara xe: đậu 2 chiếc 7 chỗ- Giá thuê 15tr/tháng, cọc 2 đóng 1- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 177 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa mặt tiền đường tô hiệu phường 7 đà lạt", có mã số #320730, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu