Chủ gấp bán - nhà q12 giá rẻ giáp tân bình – hẻm 4m – 35m2 1t1l – sổ hồng riêng
Đường Song Hành, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 600 triệu
35 m2 (45x8)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ SONG HÀNH Q12 GIÁ CHỈ 3.6 TỶ – SÁT CẦU THAM LƯƠNG – GIÁP TÂN BÌNH
???? Bán nhà đường Song Hành (Trường Chinh), P. Tân Thới Nhất, Quận 12???? Cách mặt tiền Song Hành chỉ 100m – sát Cầu Tham Lương – di chuyển Tân Bình, Tân Phú cực nhanh
???? Diện tích: 4.5x8m – ngang lớn hiếm có???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, gồm 2PN???? Hẻm 4m thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh tốt
✅ Tiện ích đầy đủ: gần chợ, trường học, siêu thị, tuyến đường huyết mạch✅ Khu Song Hành cực hiếm nhà bán – phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tiền
???? Sổ hồng riêng – công chứng ngay???? Giá chỉ: 3.6 tỷ thương lượng chính chủ
???? Bán nhà đường Song Hành (Trường Chinh), P. Tân Thới Nhất, Quận 12???? Cách mặt tiền Song Hành chỉ 100m – sát Cầu Tham Lương – di chuyển Tân Bình, Tân Phú cực nhanh
???? Diện tích: 4.5x8m – ngang lớn hiếm có???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, gồm 2PN???? Hẻm 4m thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh tốt
✅ Tiện ích đầy đủ: gần chợ, trường học, siêu thị, tuyến đường huyết mạch✅ Khu Song Hành cực hiếm nhà bán – phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tiền
???? Sổ hồng riêng – công chứng ngay???? Giá chỉ: 3.6 tỷ thương lượng chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ gấp bán - nhà q12 giá rẻ giáp tân bình – hẻm 4m – 35m2 1t1l – sổ hồng riêng", có mã số #322992, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu